L4d2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

L4d2 Pro

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh em [NCT] xin ủng hộ chúng tôi trong cuộc war và train xin cảm ơn

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Anh em [NCT] xin ủng hộ chúng tôi trong cuộc war và train xin cảm ơn Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh em [NCT] xin ủng hộ chúng tôi trong cuộc war và train xin cảm ơn   Anh em [NCT] xin ủng hộ chúng tôi trong cuộc war và train xin cảm ơn Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 6:21 pm

Sự kiện clan:

-Train:[NCT] sẽ train với [S] vào lúc 10h sáng ngày 11/3/2012 (Chủ nhật). Tôi yêu cầu những thành viên sau đây có mặt trên yahoo của mình vào lúc 8h (ít nhất) hoặc 9h (nhiều nhất) bao gồm:
+[Master-NCT]T-Ara (Park Ji Yeon)
+[Vice-NCT]SuCaoCao
+[Leader-NCT]David*Vip
+[Leader-NCT]Dragon*Whale

-War:[NCT] sẽ war với [MV] vào lúc 1h chiều ngày 11/3/2012 (Chủ nhật). Và tôi cũng yêu cầu các thành viên trên cũng có mặt vào lúc 8h (ít nhất) hoặc 9h (nhiều nhất).

*Lưu ý: Chúng ta sẽ onl từ 9h sáng đến 3 hoặc 4 h chiều vì vậy đề nghị các thành viên nêu trên lo chuẩn bị.

*Lưu ý (Các thành viên cỗ vũ): Mong anh em cỗ vũ nhiệt tình nhưng đừng nên nói team bên kia cho chúng tôi nghe vì đây là cuộc thi đấu bình đẳng không có sự gian lận mong anh em đừng làm vậy. Chúng tôi đã làm ra một quy định ai mà gian lận trong cuộc war team hoặc train team mà để cho người khác bị luyên lụy thì chúng tôi buộc lòng phải đuổi người đó ra khỏi clan.
https://nct-clan-l4d2.forumvi.net

Anh em [NCT] xin ủng hộ chúng tôi trong cuộc war và train xin cảm ơn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [NCT]T-Ara[Park Ji Yeon] Xin Lỗi Anh Em Trong NCT